KITUO CHA HABARI ZA MAENDELEO TANZANIA (TDIC)

Maelezo kuhusu TDIC

Kituo cha Habari za Maendeleo Tanzania
(TDIC) ni mpango wa kuhamasisha ubia wa
mashirika ya nchi mbili au zaidi, unaoen-
deshwa na Kituo cha Tanzania cha Mafunzo
ya Maendeleo ya Dunia (TGDLC) kilichopo
Chuo cha Usimamizi wa Fedha (IFM).
TDIC imeanzishwa ili kuhamasisha matu-
mizi na upatikanaji wa habari ili kuboresha
ufanisi wa programu za maendeleo nchini
Tanzania. Kwa kutumia rasilmali za kituo,
wanafunzi, umma, watafiti na watunga sera
wanaweza kupata taarifa mbalimbali kuhusu
maendeleo.

www.tdic.or.tz

Jinsi ya kushirikiana na TDIC

TDIC inashirikiana na watu binafsi,

vikundi na asasi, kwa njia mbalim-

bali:

® Mchango wa moja kwa
moja: Wadau wa maendeleo
wenye nia ya kuhamasisha
maarifa na taarifa kwa ajili
ya maendeleo wanaweza
kutoa michango ya fedha
taslimu au mali kusaidia
gharama za uendeshaji wa
Kituo.

Huduma za TDIC

® Majadiliano ya Maendeleo:
Mashirika au asasi za maendeleo
zinazoendesha majadiliano
kuhusu maendeleo zinaweza
kukodisha suhula za TDIC na
kuwasiliana na wadau mbalim-
bali kupitia Kituo cha Tanzania
cha Mafunzo ya Maendeleo ya
Dunia (TGDLC).

® Vitabu na Maonyesho:
Wadau wa Maendeleo wanaweza
kuuza machapisho yao kwa mali
kauli, kutoa mchango wa vitabu,
CD-ROM na Video kwa ajili ya
maktaba, au kutoa vipeperushi
vyao kwa ajili ya kusambaza
bure, na wanaweza kuweka
maonyesho yao katika sehemu za
maonyesho za TDIC.

Maktaba ya wazi kwa ajili ya
marejeo/ Maktaba iliyoshe-
henezwa machapisho ya
maendeleo kuhusu Tanzania.
Upatikanaji wa taarifa zina-
zohusiana na maendeleo
katika Mtandao kwa kutumia
kompyuta za kituo.
Kuunganishwa na kazi za
umma na mitandao inayohu-
siana na maendeleo.
Upatikanaji wa machapisho
ya wadau wa maendeleo.
Upatikanaji wa machapisho
kwa ajili ya mashirika ya ndani.
Nafasi kwa ajili ya maonyesho.
Ukumbi wa majadiliano ya maendeleo

Hifadhi ya Nyaraka:
Kituo kinatoa taarifa kuhusu shughuli

za mashirika rasmi ya maendeleo na
wadau wengine wa maendeleo
wanaofanya kazi Tanzania kikiwa ni
kituo cha kutoa machapisho ya taari-
fa zao kwa umma.

Hifadhi kubwa ya vipeperushi na
vijitabu vyenye mikakati ya misaada, sera za sekta, mihtasari
ya miradi na ripoti za mwaka na hifadhi inaendelea kubore-
shwa kwa taarifa kuhusu wadau wa maendeleo wa nchi
mbalimbali na hasa nchini Tanzania.

Maktaba

Kituo cha Habari za Maendeleo
Tanzania ni kituo kinachotoa huduma
za marejeo kilicho wazi kwa umma
wote unaohitaji taarifa kuhusu maen-
deleo nchini Tanzania, hususani watoa
maamuzi, wanataaluma, waandishi wa
habari, wabunge, vijana na watafiti.

Kituo pia huendesha majadiliano

mbalimbali kwa ajili ya maendeleo na mada zinazohusiana
na maendeleo katika ukumbi wake wa mikutano uliosheheni
vifaa vya kisasa vya kuendesha mikutano.

Machapisho katika kituo yanaweza kupatikana/kutafutwa
kwa mtandao na kwa kutumia programu ya katalogi kwa ajili
ya kupata kwa urahisi machapisho yaliyopo.

Kutumia Mtandao

Huduma ya mtandao kwa kutumia
kompyuta tano za kituo inatolewa
kwa umma ili kupata taarifa za
maendeleo, kazi mbalimbali na
taarifa nyingine zin zohitajika kwa
ajili utafiti.

www.tdic.or.tz



MiWest Digital

Ushirikiano na TDIC

TDIC imepata ushirikiano wa awali kutoka
serikalini, wadau wa maendeleo na mashirika
yafuatayo:

Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa
Umma (PO-PSM)

Kanada, Serikali ya Kanada (CIDA)
British Council

Chuo cha Usimamizi wa Fedha (IFM)
Baraza la Taifa la Usimamizi wa
Mazingira (NEMC)

Taasisi ya Utafiti wa masuala ya kiuchumi
na kijamii (ESRF)

Tanzania Chamber of Commerce
Industries and Agriculture (TCCIA)
Kituo cha Tanzania cha Mafunzo ya
Maendeleo ya Dunia (TGDLC)

United Nations, Education, Scientific and
Cultural Organization (UNESCO)

Benki ya Dunia

Ramani ya mahali TDIC ilipo

Barabara ya Samora

Makumbusho
ya Taifa

cha
Usimamizi wa
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TDIC inatoa huduma kwa umma kama ifuatavyo:

Jumatatu-Ijumaa Kuanzia saa 3.00 asubuhi - 10.00 jioni
Jumamosi, Jumapili na Siku za Sikukuu: Haifunguliwi na
kunaweza kuwepo mabadiliko bila kutoa taarifa.

Kituo cha Mafunzo ya Maendeleo ya Dunia Tanzania
IFM Block A, Sakafu ya Mwanzo,
Barabara ya Shaaban Robert,
S.L.P. 3918,
Dar es Salaam,
Tanzania.

Simu: +255 22 2123705/09
Fakisi: +255 22 2123702

Tovuti: www.tdic.or.tz

" Tanzania Development
Information Centre

Kituo cha Habari
za Maendeleo Tanzania

kilichopo katika

Kituo cha Mafunzo ya
Maendeleo ya Dunia Tanzania

(TGDLC)
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